JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO
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P 5 BARAZA LA MICHEZO LA TAIFA

25 Februari, 2025
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

UCHAGUZI WA VIONGOZI WA CHAMA CHA MCHEZO WA KUOGELEA KWA WATU
WENYE ULEMAVU (TPSA).

Baraza la Michezo la Taifa (BMT) linapenda kuwataarifu wanachama na wacfau wa
Chama cha Kuogelea kwa Walu wenye Ulemavu (TPSA) kuwa, uchaguzi wa viongozi
wa chama hicho unatarajiwa kufanyika tarehe 06 aprili, 2025, Jijini Dar es salaam.

Fomu za kugombea nafasi tofauti katika uchaguzi huo zitaanza kulolewa katika Ofisi za
BMT zilizopo Uwanja wa Benjamin Mkapa na zinapatikana katika tovuli ya Baraza
ambayo ni www.bmt.qo.tz kuanzia Jumatano tarehe 26 Febr - 02 Aprili, 2025.

Aidha, Usaili wa wagombea wa nafasi tofauti unatarajiwa kufanyika ljumaa ya tarehe 04
Aprili, 2025 katika Ofisi za Baraza kabla ya uchaguzi huo eneo hilohilo.

Nafasi zinazogombewa katika uchaguzi huo ni pamoja na:
Nafasi Ada

Mwenyekiti

Makamu wa Mwenyekiti
Katibu Mkuu

Mweka Hazina 50,000/=
Mkurugenzi wa Ufundi
Mkurugenzi wa Elimu na Mafunzo
Wajumbe watatu (3) wa kamati ya utendaji—

NomaWwN

Sifa za wagombea

i Awe Rala wa Tanzania

ii. Awe na elimu islyopungua Kidato cha nne (cheti cha Elimu ya
Sekondari)

iil. Awe na ujuzl na uzoefu wa uendeshaji wa michezo wa kuogelea
uliothibitishwa wa angalau miaka miwili (2).

iv.  Asiwe na hatia yoyote ya kosa la jinal na kuhukumiwa kifungo jela bila
uchaguzi wa fainl.

V. Awe na umri uslopungua miaka Ishirini na tano (25)

vi.  Awe amewahl kuwa ama mchezajl wa kuogelea, Kocha, Mwamuzi,
Kiongozi au kushirikl katika uendeshaji wa mchezo wa kuogelea.
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vil.  Awe amehudhuria mafunzo mbalimball ya uongozi na menefimenti ya
michezo yanayolambuliwa nchini,

viil. Mtu anayegombea nafasi ya MwenyekitiMakamu wa TPSA lazima
awe na uzoefu mzurl na uliothibitishwa wa angalau miaka mitano (5)
kallka uendeshajl wa mchezo wa kuogelea na awe na uwezo, uadilifu,
haiba ya hadhi ya kuwakilisha TPSA ndani nan je ya Tanzania.

Ix. Mgombea yeyole lazima awe anaishi nchinl Tanzania.

Malipo ya fomu yafanylke kalikka akaunli ya Baraza, kwa kulumia mfumo mpya wa
malipo ya Serikalini.

lli kupata namba malipo mgombea anashauriwa kupiga namba ya simu ifuatayo; 0713
380 409

Aldha, fomu ya kugombea iwasilishwe Baraza ikiambatishwa na risiti ya malipo pamoja
na nakala za nyaraka kulingana na sifa mahususi zilizoainishwa katika katiba ya TPSA,

BMT inatoa wito kwa yeyote mwenye sifa kwa mujibu wa katiba ya chama cha mchezo
wa kuogelea kwa walu wenye ulemavu kujltokeza kuchukua fomu kwa ajili ya uchaguzi
huo na maendeleo ya Mchezo huu nchini,

Imetolewa Na:

-
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Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano.
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